Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีแก้การป้องกัน การโหลด Bittorent บ้าง !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีแก้การป้องกัน การโหลด Bittorent บ้าง !!!

เซ็งกับการป้องกันอ่ะ ถ้ารู้ก็ช่วยบอกทีน่ะ

ถ้าพวกหอ ถ้ามีคนโหลด bit แล้วคนอื่นใช้เน็ทก็คงเซ็งอ่ะครับ เพราะ bit เอาไปหมด ถ้าจะใช้ขอสายตรงขอเน็ทใหม่เองดีสุดครับ

Comment

ผมว่าอย่าไปเซ็งเลยครับถ้าโหลดที่ สาธารณะก็ต้องคิดถึงคนอื่นด้วยครับ

Comment

ผมคิดว่าคงต้องเอาไม้หน้า 3 ไปเคาะกะบาล admin แล้วล่ะคับ ... ง่ายสุด

หลังจากเคาะกะบาลก็บอกให้เค้า limit spd เฉพาะ port ไปก็ได้ ให้แต่ละคนเลือก port ไปเลย จะได้ไม่ต้องทะเลาะกัน อิอิ (ทำได้ป่าวหว่า ไม่รู้แหะ ไม่เคยทำ )

Comment

ย้ายไปเล่นที่อื่น

Comment

ถ้าคุณเป็นเจ้าของร้าน น่าจะลองโทรไปสอบถามกับ ISP ดูนะครับเพื่อ เค้ามีวิธีดีๆ แนะนำคุณ

Comment

นั่นสิ

Comment

Working...
              X