Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1600pro 256mb/128bit ของ sapphire เปิดท่อได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1600pro 256mb/128bit ของ sapphire เปิดท่อได้ไหมครับ

x1600pro 256mb/128bit ของ sapphire เปิดท่อได้ไหมครับ เเล้วมันคล๊อกได้สูงสุดทีเท่าไรครับบอกหน่อยครับ
    ขอบคุนครับ

ตัวมันเป็น 12 ท่ออะครับลืมบอกไป

Comment

X1xxx ไม่สามารถ เปิดท่อได้แล้วครับ

Comment

นี่ก็ตันแล้วครับ คลอกเท่าที่ดูมา คอร์น่าจะได้ 600นะครับ เมมขึ้นอยู่กับชนิดของเมมครับ

Comment

ท่อไหน อ่ะ มันมีท่อที่ปิดไว้ด้วยรึนั้น

Comment

Working...
          X