Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมของผมปกติรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมของผมปกติรึเปล่าครับ

Specที่ใช้
    X2 3600+ @ 2.9Ghz 9 * 325
    M2N-E
    Galaxy 8800GTS Driver ตัวล่าสุด
    G.Skill 2GB PK ทดแรมเหลือ 533

เวลาเล่นเกมส์(Rappelz)มันยังกระตุกอยู่เลยอ่ะครับเวลามีผู้เล่นอยู่ในหน้าเจอเกิน10คน
    ปรับGraphic Maximum อาการอย่างว่าเป็นที่ CPU ใช่รึเปล่าครับหรือว่าเป็นที่การ์ดจอ
    มีโปรแกรมอะไรทดสอบรึเปล่าครับ ว่า CPU กับ การ์ดจอยังทำงานดีอยู่รึเปล่า รู้สึกเหมือนเครื่องมันดึงพลังารืดจอออกมาไม่หมดเยย

ขอบคุณครับ

ดันขึ้น อึ๊บๆ

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอ ดู

Comment

สเป็กเครื่องอย่างแรง ไม่น่าตุกเลย ปัญหาน่าจะอยู่ที่ software กะ driver นั้นแหละครับ หุหุ

Comment

กำ

ปรับ max ก็กระตุกสิ คิดว่าเครื่องเทพเหรอ (เครื่องฝากมาบอก)

Comment

โห สเปค เกมส์อาไรกล้าชะมัด ลองลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่ครับ แล้วถ้าไม่หายก็อาจจะเป็นที่ตัวเกมส์ด้วยก็ได้ถ้าเอายูนิตไปกองกันไว้แล้วมีeffectตัวอื่นอีกก็คงจะกระตุก เพราะบางทีการประมวลผลคำสั่งของยูนิตไม่ทันก็อาจจะทำให้กระตุกได้

Comment

Working...
            X