Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ เกมแนว RPG สนุก ให้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ เกมแนว RPG สนุก ให้ด้วยครับ

ตอนนี้เล่น Titan Quest อยู่ อยากลองเล่นเกมส์อื่นๆบ้าง
    แนะนำด้วยครับ

sliver fall
    dawn of magic
    neverwinter night II
    ลองดูครับสนุกดีเหมือนกันครับ

Comment

แนะนำเล่น never winter night 2 ครับ ได้ฝึกภาษาอังกฤษไปด้วย

Comment

มีอีกไหม ครับ

Comment

Oblivion คับ

Comment

elder srolls IV oblivion สุดยอด RPG ประจำปี 2006 ลุ่มลึก ภาพสวย มีศิลปในการพูดและการใช้ชีวิต เมื่อสงบก็สวย เมื่อรบก็ดุเดือด
            ศัตรูไม่ใช่ล้อม ๆ แล้วเข้ามาอัดเรา บางทีตัวต่อตัว ต้องสู้็เลือดตาแทบกระเด็น ถ้าท่านได้ดวลกับยอดยุทธ ผู้ถือดาบดูดวิญญาณ แล้วล่ะขอบอกว่าหืดขึ้นคอเลย แต่เกมส์นี้กินสเป็คนะ

Comment

[Popcap Game] Bookworm Adventure << แนะนำเลยฝึกภาษาอังกฤษสุดๆ อิอิ

Comment

เคยเล่น Diablo II หรือยังครับ

แต่เป็นเกมเก่า หลายปีแล้วนะ

ความสวยงามจะสู้เกมใหม่ๆ ไม่ได้

แต่เป็นเกมหนึ่งที่สนุกเหมือนกัน

http://www.d2tomb.com/paladin.shtml

Comment

เกมRPGเหรอ หายากนะ
                  ส่วนมากจะต้องใช้ปืนพกหรือปืนกลห่วยๆไปก่อนแล้วกลางๆเกมถึงจะได้RPGมายิงพวกตัวใหญ่ๆ

Comment

ความจริงเล่นมาหลายเกม ชอบ Bulder's Gate 2 มากที่สุดเลยครับ ฝึกภาษาดีมาก เพราะบทสนทนายาวมากเลยครับ แต่เกมส์มันนานแล้ว อิอิ ภาพสู้เกมส์สมัยนี้ไม่ได้แล้ว

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                      เกมRPGเหรอ หายากนะ
                      ส่วนมากจะต้องใช้ปืนพกหรือปืนกลห่วยๆไปก่อนแล้วกลางๆเกมถึงจะได้RPGมายิงพวกตัวใหญ่ๆ
                      ไม่ใช่ ขำธรรมดานะ ข้ำ ขำ....

Comment

Originally posted by ed904441 View Post
                        elder srolls IV oblivion สุดยอด RPG ประจำปี 2006 ลุ่มลึก ภาพสวย มีศิลปในการพูดและการใช้ชีวิต เมื่อสงบก็สวย เมื่อรบก็ดุเดือด
                        ศัตรูไม่ใช่ล้อม ๆ แล้วเข้ามาอัดเรา บางทีตัวต่อตัว ต้องสู้็เลือดตาแทบกระเด็น ถ้าท่านได้ดวลกับยอดยุทธ ผู้ถือดาบดูดวิญญาณ แล้วล่ะขอบอกว่าหืดขึ้นคอเลย แต่เกมส์นี้กินสเป็คนะ
                        ขอบคุณ ท่านมาก ตกลงจะไปซื้อมาเล่นละครับ oblivion
                        spec x2 3600+@2.66
                        ,xfx 7800gt
                        ,ram 2G
                        น่าจะเล่นไหวนะครับ

Comment

Working...
                        X