Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเพื่อนๆที่ใช้ Andy+Case Midtower ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเพื่อนๆที่ใช้ Andy+Case Midtower ครับ

คือว่าตอนนี้กำลังจะซื้อ Andy อะครับแต่บอร์ดของผมเป็น Micro ATX 24.4*24.4 cm
    (GA-8I915G-MF) และใช้เคสแบบ Midtower ผมไม่แน่ใจว่าจะใส่ได้เหรอเปล่า เพื่อนคนไหน
    ใช้บอร์ด Micro ATX + Case Midtower + Andy ได้บ้างครับ หรือว่าจะใส่ได้เฉพาะ Fulltowerเท่านั้นครับ

ของน้องผมใส่กับ case g-view ครับ น่าจะเป็น mid-tower นะครับ ใส่ได้ไร้สิวเสี้ยน เอ้ย... ไร้ปัญหาครับ

Comment

ใส่อ่ะ มันใส่ได้อยู่แล้วครับ แต่อยู่ที่ว่า จะปิดฝาข้างได้รึป่าว เอิ๊ก ๆ

ไปดีกว่า เดี๋ยวโดนเตะ ....... ชะแว๊บ..!!!!

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
        ใส่อ่ะ มันใส่ได้อยู่แล้วครับ แต่อยู่ที่ว่า จะปิดฝาข้างได้รึป่าว เอิ๊ก ๆ

ไปดีกว่า เดี๋ยวโดนเตะ ....... ชะแว๊บ..!!!!
        ก็ปิดได้นี่ครับ ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรเลย

Comment

ดันๆๆ

Comment

Originally posted by TUMBJC View Post
            ดันๆๆ
            ใส่ได้แล้วปิดเคสได้ด้วยครับ ชัวร์ไม่มั่วนิ่ม

Comment

ซื้อ andy มาใส่แล้วครับ ใส่ได้สบายเลย ปิดฝาเคสได้ด้วย ของคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาตอบนะครับ

Comment

น้ำหนักมันมากไหมครับ หนักน้อยกว่า Hyper6+ ใช่ไหมครับ กำลังจะตัดสินใจซื้ออยู่พอดีครับ

Comment

Working...
                X