Announcement

Collapse
No announcement yet.

bit โดนบล๊อกแก้ไขยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bit โดนบล๊อกแก้ไขยังไงดีครับ

ผมดาวโหลด เพลงและหนังผ่าน bittorent ไม่ได้อ่ะครับ รู้สึกจะโดนบล๊อกอ่ะครับ ผมใช้ Maxnet อ่ะครับ ไม่ทราบว่าจะทำยังไงดีครับ

โหลดไมไ่ด้ ยังไงครับ เปิดเว็บไมไ่ด้ หรือโหลดแล้ว ไม่ต่อ ถ้าดหลดต่อไม่ได้ แสดงว่าคุณมีค่า เรโชไม่ถึงตามที่เค้ากำหนด ต้องเอาไฟล์ไปปล่อยครับ

Comment

ใช่แล้วครับ ต้อง Upload เพิ่ม Ratio ของตัวเอง

Comment

โหลดไม่ได้ โหลดไม่ได้ยังไง เน็ตหอ เน็ตอะไรก็ไม่บอก มันไม่น่าตอบให้เลย

Comment

ผมใช้ maxNet เน็ตบ้านอ่ะครับ คลิกดาวโหลดแล้ว มันไม่วิ่ง

Comment

ตอนเปิด bit มันขึ้นฺBox ว่า can not listen to post : 1439 ผมก็เลยลองซุ่มpostใหม่ก็เหมือนเดิมครับ ดาวโหลดไม่ได้ can not listen to post เหมือนเดิม อีกด้วยครับ

Comment

เป็นที่โปรแกรม หรือเปล่าครับ

เมื่อวันก่อนผมลองโหลด Bitcomet 0.72 มาใช้ดูปรากฎว่ามันโหลดอะไรไม่ได้เลย

ผมจึงถอดเอา 0.72 ออก ลง 0.70 เหมือนเดิม ก็กลับมาดาวน์โหลดได้เฉยเลยครับ

Comment

.

Comment

,

Comment

ลองไปหาวิธีเปิดportดูครับ แก้ปัญหานี้ได้100%

Comment

ขุดมาไมเนี้ย

Comment

- -

Comment

Working...
                        X