Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกการ์ดจอให้ด้วยครับ...โดยมีเงื่อนไข...ดังนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกการ์ดจอให้ด้วยครับ...โดยมีเงื่อนไข...ดังนี้

เลือกการ์ดจอให้ด้วยครับ...ตามคุณสมบัติดังนี้
    1. เป็น AGP 8X (บอร์ดรองรับได้แค่นั้น)
    2. ประหยัดไฟ...เ้ข้ากับ PSP 350w ได้ (โดยไม่ต้องเปลี่ยน pspใหม่)
    3. เล่นเกมส์ประเภทตามร้านเกมส์ทั่วไปได้ (256mb) ไม่หนักมาก และทำงาน 3D ง่าย ๆ ได้ ไม่กระตุก
    4. ข้อตัวเลือกทั้งสองยี่ห้อเลยครับ (Nvidia และ Ati)
    5. ราคาไม่เกิน 3000 บวกลบ 500 ครับ

แต่เน้นเข้ากับ PSP 350w ได้นะครับ ไม่อยากเปลี่ยน PSP ใหม่ เพราะมือใหม่ครับยังทำไม่เป็นเลย

ขอขอบพระคุณมากครับ

Galaxy 7600GS DDR3

Comment

PSP =Playstationplotableใช่ป่าวหว่า
      PSU = power supply unit - - งง นะเนี่ย

Comment

Originally posted by king=kong View Post

แต่เน้นเข้ากับ PSP 350w ได้นะครับ ไม่อยากเปลี่ยน PSP ใหม่ เพราะมือใหม่ครับยังทำไม่เป็นเลย

ตามท่าน Gearhead ครับ
        ว่าแต่ PSU วัตต์แท้ช่ายป่ะ
        ถ้าวัตต์ไม่แท้ก็ต้องวัดดวงเอานะ คงเหลื่อมๆๆพอดี

Comment

ขอโทษอย่างแรงครับ คุณ Herulaya

PSU ครับ...

ไง ๆ หายงง...แล้วนะ

Comment

ขอโทษ...อย่างแรงนิ

Originally posted by Herulaya View Post
            PSP =Playstationplotableใช่ป่าวหว่า
            PSU = power supply unit - - งง นะเนี่ย
            ต้องขอโทษอย่างแรง
            PSU ครับท่าน

อ้าว...พลาดไปหน่อย...หายงงแล้วนิ

Comment

Originally posted by Spitfire View Post
              ตามท่าน Gearhead ครับ
              ว่าแต่ PSU วัตต์แท้ช่ายป่ะ
              ถ้าวัตต์ไม่แท้ก็ต้องวัดดวงเอานะ คงเหลื่อมๆๆพอดี
              เอาแบบชัวส์ ๆ ไม่มีหรอครับ
              เพิ่มเติมข้อมูลครับ

สำหรับ PSU
              ยี่ห้อ :Cute
              Model :Atx-350w/p4

Comment

ไฟคงตกนิดๆอ่ะ ถ้าไฟไม่พอก้อเพิ่้มตังค์อีก 650 บาทเอาของ finex 450 W ครับ

Comment

ซัฟฟาย หนึ่งหกห้าศูนย์โปร ดีดีอาร์สาม เอจีพี สามพันหกร้อยแปดสิบบาท ฮาร์ดแวร์เฮ้าส์

Comment

7600gs Galaxy 3700 กว่าๆ ตามท่านหัวเกียร์ครับ คะแนน 3dmark03 ก็ราวๆ 11000-13000 ได้เลย นะครับ เพิ่งไปซื้อ เหอะๆ

Comment

อีกตัวเลือก

GALAXY 6600GT AGP DDR3 ดูตาม HWH ครับ ยังพอมีเหลือน่ะ ราคาพันปลายๆ เพื่อนเพิ่งซื้อมาครับ ไม่ได้ถามว่าสาขาไหน

แรงเหลือหลาย

Comment

Working...
                      X