Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมทีครับ

อยากเล่นเกมแบบ ยิงๆๆๆๆ แล้วก็ยิง แบบผจญภัย

เอาแบบไม่ซับซ้อนวุ่นวายทำให้ปวดหัว

หรือเกมไหนก็ได้ครับ (แนวไหนก็ได้) ที่ตัวเองคิดว่ามันส์ (ตอบดีๆ นะ ไม่เอา Othello ยิงไข่ ไพ่ดัมมี่ ฯลฯ -*-)

ขอแบบภาพสวยๆ ที่เล่นปรับ 1280x1024 ปรับสุดหมด (หรือเกือบ) กับสเปคที่ลายเซ็นต์ผมได้ลื่นๆ อะครับ

ขอบคุณมาก
    Last edited by bankbonkbank; 14 Aug 2007, 21:03:33.

แนะนำให้เลย FAR-CRY และ COMPANY OF HEROES ภาพสวยบาดใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด เล่นแล้วพัฒนาสมอง

Comment

Originally posted by ed904441 View Post
      แนะนำให้เลย FAR-CRY และ COMPANY OF HEROES ภาพสวยบาดใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด เล่นแล้วพัฒนาสมอง
      งั้นเดี๋ยวคืนนี้ต้องลองลงใหม่ เหอๆ แต่ Company Heroes ไม่มีเกมง่ะ อิอิ

Comment

โอ้ววววว เกมส์ละ 3.5GB แจ่มแจ้งเลยทีนี้ -.- ขอตัวโหลดก่อน

Comment

ตอนนี้กำลังเล่น Tom Clancy's Rainbow Six Vegas ก่ะ Quake 4 อยู่ ก็หนุกดีนะคับ

Comment

FARCRY, FEAR, Lost Planet, Need : Carbon

Comment

Lost planet,F.E.AR,S.T.A.L.K.E.R

Comment

Working...
              X