Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ 6600 รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ 6600 รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

corespeed ของผมอยู่ที่ 1603.2 ครับแกว่งด้วยครับ ปกติมั้ยพี่
    ส่วนตรงVoltage 1.08 แกว่งสุดๆๆ ครับ ต้องรีบเปลี่ยน PSUมั้ยครับ
    ใช้ที่แถมเคสอยู่ครับ ต้องรีบเปลี่ยนแน่เลย ไฟจะนิ่งกว่าเดิมมั้ยครับ
    ชองผม 6600 นะครับ

อีกอย่าง วีคของผม L702B171 นี้พอดีมั้ยครับ
    พี่เค้าหลายคนบอกว่า ต้อง 28กับ30 ครับถึงจะOCดี ครับ แต่ผมไม่ได้ OC นะครับ จะดีมั้ยครับวีคนี้ครับ ขอบคุณนะครับที่ช่วยอธิบายครับ

Comment

ท่านยังไม่ปิด C1E อ่ะเปล่า มันเป็นระบบประหยัดพลังงานอ่ะ เวลาไม่ได้ใช้งานหนักๆตัวคูณกะไฟมันจะลดลง มันเลยทำให้ค่าทั้งสองตัวที่ว่ามาปรับไปปรับมา

Comment

ปกติครับ ไม่ต้องเปลี่ยน

Comment

ขอบคุณครับพี่

Comment

ถูกต้องนะครับ C1E ใน bios

Comment

ไม่มีปัญหาอาราย มันเป็นอย่างอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
              X