Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดเกม Flatout2 มาแต่หาวิธีลงเกมไม่ได้ครับ มันมาตามรูปเลยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดเกม Flatout2 มาแต่หาวิธีลงเกมไม่ได้ครับ มันมาตามรูปเลยอ่ะครับ

โหลดเกม Flatout2 มาแต่หาวิธีลงเกมไม่ได้ครับ มันมาตามรูปเลยอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงครับ โหลดบิทมา

ไฟล์ unl-flo2 ที่อยู่เหนือไฟล์ unl-flo2.r30 อันนั้นละครับ คลิกขวา extract ได้เลย

ดูๆแล้ว unrared ออกมาน่าจะได้เป็น image file นะ

Comment

ใช้โปรแกรม winrar เปิดครับ......โดยการแตกไฟล์ แล้วจะได้อิมเมทไฟล์ มา 1 ตัว..จากนั้นจะไรท์ลงแผ่น หรือเม้าท์อิมเมทก็ได้.....

Comment

แตกไฟลตามที่บอกแล้วครับ

ไม่มีไฟลอิมเมจเลย

Last edited by Juk63; 15 Aug 2007, 05:57:42.

Comment

แตกซิบเฉพาะ ตัวที่วงตัวเดียวคับแล้วมันจะแตกตัวที่เหลือเอง แค่รอเท่านั้นครับ

Comment

ลองแล้วครับ ได้เหมือนรูปที่ 2 มี 4 ไฟล

Comment

แล้วตอนแตกไฟล์มันใช้เวลานานไหมครับ ไม่ก็ลองเปลืยนนามสกุลข้างหลังเป็น .iso ดูครับถ้ามะได้อีกก็คิดมะออกเหมือนกันแว้ว - -

Comment

นานครับ

Comment

เปลืยนนามสกุลดูคับ .iso

Comment

เปลี่ยนแล้วครับ ได้ 1 ไฟล ขนาด 2GB ไฟลอื่นเปลี่ยนไม่ได้

จอลองไดว์แล้วก็ไม่ได้ครับ

Comment

ได้ยังคับ ขอให้ได้เล่นไวๆเกมส์หนุกดีคับ

Comment

ยังเลยครับ

Comment

ไปที่ start menu program => winrar (เปิดโปรแกรม winrar)
                          1.เลือกเฉพาะไฟล์ที่นามสกุลเป็นตัวเลข เช่น .r001~ (ทั้งหมด)
                          2.กด extract
                          3.เลือกเอาว่าจะไว้ใน folder ไหน
                          4.กด ok
                          5.รอ
                          6.ถ้าเสร็จหมดแล้วเราจะได้ไฟล์นี้
                          ส่วนยาแก้ไอนั้น ส่วนใหญ่ จะอยู่ในแผ่นอยู่แล้ว ลองหาดูดีๆ ยังไงต้องขออภัยคนที่ทำเป็นแล้วด้วยคับ อยากเห็นคนไทยใช้น้ำมันแก็สโซฮอลล์ ผิดกฎยังไงลบเลยแล้วกันนะคับ

ป.ล.อธิบายไม่ค่อยเป็นขอโทษด้วยนะคับ

Comment

.B6I เป็น Image ของโปรแกรม VSO Blindwrite ครับ ลองหาโหลดดู พอดีผมเคยใช้เลยจำนามสกุลได้ครับ

Comment

ทำแบบท่าน qbert แล้วครีบ

ก็ได้ไฟลแบบเดิมออกมา

Comment

Working...
                              X