Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเข้ากลุ่มใน Stalker ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเข้ากลุ่มใน Stalker ครับ

จะเข้ากลุ่ม duty หรือ freedom ต้องทำไรบ้างครับ
    Last edited by RadicalX4; 15 Aug 2007, 11:25:25.

รู้สึกว่าให้เราเข้าไปคุยกับหัวหน้ากลุ่มแล้วเราก็รับจ๊อบงานไปทำก็เข้ากลุ่มพวกนี้ได้แล้ว

Comment

ต้องเข้าไปคุยครับ ช่วยเขารบ ครั้งหน้าถ้าเราแย่เขาจะช่วยเรา

อ่อ จะเข้าไปคุย ต้องเก็บอาวุธก่อนนะครับ ถ้าเดินถือไปโทงๆเด๋วมิตรกลายเปนศัตรูไปฉิบ อิอิ
      ตอนเล่นใหม่ๆเคยเผลอไปยิงไอ้พวกนี้เข้า (ไอคอนเหลือง) โดนมันไล่ยิงเอาเกือบตาย
      Last edited by ECHO; 15 Aug 2007, 14:37:23.

Comment

จะเข้า duty ผมทำงานเอาเครื่องยิงระเบิดไปให้แล้วยังไม่เห็นได้เลย หรือต้องไปตี
        ค่าย freedom ด้วย

Comment

อยากรู้ว่า ภาระกิจ ช่วย rifle's Family ทำยังไงคับ
          ผมลงไปในอุโมงใต้ดินที่มีไฟฟ้าช๊อตแล้ว เจอแต่ศพ ไม่มีอะไรให้ทำเลย เลยทำไม่ผ่าน มันเลยข้องใจคับ

Comment

เล่นไม่รอดเหมือนกัน ไปถึงถิ่นที่มีตัวกลายพันธุ์ล่องหน ปาถังน้ำมันใส่อยู่ได้ ตายห่..เลย
            ไม่รู้จะยิงมันยังไง หลอนจิงๆ

Comment

ถ้าทำมิสช้นให้มันเยอะจะได้เป็น friendly กับกลุ่มนั้นๆเฉยๆ ไม่ได้เป็นพวกเดียวกับมันจริงๆ สังเกตดูตรง group
              เเต่มันมีวิธีเข้ากลุ่มfreedom จำไม่ได้ว่าเคยอ่านเจอที่ไหน ไม่เวบนี้http://stalker.heroesradio.com/ก็เวบ...ype=xr&lang=en
              ลองหาๆดูละกันคับ

ส่วนfamily's rifle อยู่ในคอนเทนเนอร์ต้องหาทางปีนไปให้สุดอุโมงค์เเล้วไปหาดู

Comment

Originally posted by daobi View Post
                อยากรู้ว่า ภาระกิจ ช่วย rifle's Family ทำยังไงคับ
                ผมลงไปในอุโมงใต้ดินที่มีไฟฟ้าช๊อตแล้ว เจอแต่ศพ ไม่มีอะไรให้ทำเลย เลยทำไม่ผ่าน มันเลยข้องใจคับ
                ไปหาเก็บ ปืนลูกซองคับ รุสึกว่าอยู่ในคอนเทนเนอร์ในๆ มี .50 ด้วย

Comment

Working...
                X