Announcement

Collapse
No announcement yet.

<ช่วยเลือกหน่อยคับ 2 ตัวนี่จะซื้อตัวไหนดี เหตุผลด้วยนะคับ >

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <ช่วยเลือกหน่อยคับ 2 ตัวนี่จะซื้อตัวไหนดี เหตุผลด้วยนะคับ >

XFX GF8800GTS GHF9 GeForce 8800GTS, 320MB 500/1600 MHz
    Galaxy GF8800GTS Overclocked GeForce 8800GTS, 320MB 550/1800 MHz

Galaxy ครับ
    มันแรงกว่า นะ 555+ (Core / Mem เยอะกว่า)

Comment

Galaxy ตามข้างบนเลย คือ แรงกว่า XFX ถูกกว่าหลายร้อย
      8800GTS ไม่ว่าจะยี่ห้อใดตัวการ์ดจะมีมารตฐานการและวัสดุเดียวกัน เหมือนกันจากโรงงานครับ
      ที่ไม่แน่ใจเรื่องประกันครับ ว่า กาลาสี ประกันกี่ เห็นในเว๊บบอกสองปี ถ้างั้นเอา XFX ดีกว่าครับ
      แต่ถ้าสามปีเท่ากันเอา กาลาสี น่ะ

Comment

ผมชอบ Galaxy ครับ ถูกกว่าแรงกว่า

Comment

แล้วแต่ชอบละครับผมเอาGALAXY

Comment

Galaxy ไปเลยครับ เเรงกว่า (Core/Mem) เยอะกว่า เเถมราคาถูกกว่าด้วย

เเต่ของ XFX ผมว่าก็ไม่เลวนะครับ คือด้านวัสดุ เเละการออกเเบบดูดีกว่านะครับ

Comment

Working...
            X