Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อยครับ

คือมีงบจำกัดมาก ๆ อยากทราบว่า ระหว่าง
    แรม 512 บวกกับ การ์ดจอ 128 m.เป็น PCI นะครับ
    เที่ยบกับ
    แรม 1 จิก บวกกับ ออน บอด ซิป GF 6150 กะจะปรับ 256 m. อะครับ

อันไหนดีกว่ากันครับ T-T
    จะเอาไปเล่นเกมส์ คาบาล อ่าครับ

แรม 1G กับ 6150 ดีกว่าครับ

Comment

แบบ2ดีกว่าครับ ผมใช้อยู่ อิอิ onboard
      เล่นเกมโหดๆอย่าง Doom3 กับ FEAR ได้ครับปรับแบบต่ำๆ -*- CAbal ก้อน่าจะได้นะครับ ปรับเอาครับ

X2 3600 @ 288*9.5
      Asrock AliveNF6G-VSTA
      Corsair VS 667 1G

Comment

ขอบคุณ นะครับ ถอยมาแล้ว เป็น ออนบอดแรม1จิก Asrock Alive ก้อโอเคในระดับนึ่งนะ แชร์ 256 m.เยย สะใจ

Comment

Working...
        X