Announcement

Collapse
No announcement yet.

Please Wait พอดีว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Please Wait พอดีว่า

อยากซื้อคอมใหม่แล้วอะคับ พ่อผมรู้จักกับร้านซ่อมคอม ร้านนึง อยู่ที่ห้าง อิมพีเรียล เค้ามีคอมมือ 2 ขาย แต่ ขายไปแล้ว 1เครื่อง ผมเสียดาย เลย แต่ตอนนี้ เค้าทำมาใหม่ อิกเครื่อง แล้ว ราคา 13000 เหมือน เครื่องเก่าของเค้า วันอาทิตย์ ที่ 19 เนี่ย อะคับ จะไป ร้าน เค้า อยู่ที่ สมุทรปราการ คับ พี่ TWK เนี่ย รู้จักแน่ๆ เพราะ ร้านเค้าไกล้ โรงแรมพาเลซใช่ ไหม คับ ร้านขายมอไซค์ ผมเคย ผ่านมา ไม่รู้กี่รอบ <ไม่แน่ใจว่าใช่เปล่า> ดูลายเซ็น ผมด้วย แต่
    อาจจะไม่ได้ซื้อก้อได้คับ เหลือ เรื่อง งบ อย่างเดียว
    Last edited by lnw/l/lag; 15 Aug 2007, 17:00:52.

โอยยยยยย งง
    เรียบเรียงใหม่นะครับ -*-

Comment

ต้องการไรครับ

Comment

ดีใจด้วยครับที่จะได้ใช้เครื่องใหม่
        แต่อ่านๆ งงมากครับ

Comment

เอ่อ... ขอโทษ ครับ พี่ๆ ลืมบอก สเปค ผม ได้มา นิดเดียว นะคับ คร่าวๆ
          AMD Athlon 64 3000+ | RAM 512 MB | HDD 80 GB ไม่แน่ได้ 160 GB หรือ 60 GB
          DVD 16x | พัดลม เป่า CPU ตัวใหญ่ดีคับ ซิ้งค์ ใหญ่ ด้วย พัดลม เอากี่ตัว บอกเขาได้ M/B ASUS ไม่ทราบ รุ่น
          ATX 650 watt | sound card ไม่ทราบยี่ห้อ on PCI | VGA Card ไม่ทราบยี่ห้อ แต่ สล็อด PCI Express ไม่รู้ กี่ x เหนช่างเค้า บอกว่า ตัวใหม่ สุดเลย VGA 256 MB ประมาน เนี่ยอะคับ

เอาพี่ๆคับ งง กันอิก เรื่อยๆ งง กันเข้าไปคับ เชิญตามสบาย ไม่ได้ว่าอะไรครับ
          Last edited by lnw/l/lag; 15 Aug 2007, 17:21:10.

Comment

Originally posted by lnw/l/lag View Post
            เอ่อ... ขอโทษ ครับ พี่ๆ ลืมบอก สเปค ผม ได้มา นิดเดียว นะคับ คร่าวๆ
            AMD Athlon 64 3000+ | RAM 512 MB | HDD 80 GB ไม่แน่ได้ 160 GB หรือ 60 GB
            DVD 16x | พัดลม เป่า CPU ตัวใหญ่ดีคับ ซิ้งค์ ใหญ่ ด้วย พัดลม เอากี่ตัว บอกเขาได้ M/B ASUS ไม่ทราบ รุ่น
            ATX 650 watt | sound card ไม่ทราบยี่ห้อ on PCI | VGA Card ไม่ทราบยี่ห้อ แต่ สล็อด PCI Express ไม่รู้ กี่ x ประมาน เนี่ยอะคับ

เอาพี่ๆคับ งง กันอิก เรื่อยๆ งง กันเข้าไปคับ เชิญตามสบาย ไม่ได้ว่าอะไรครับ
            16x
            แต่ผมอยากรู้ว่าคุณจะสื่อว่าอะไรแค่นั้นครับ จะซื้อคอมใหม่แต่มาให้ดูสเปคเหรอครับ หรือว่า มาคุยว่าจะซื้อคอมใหม่ -*-

Comment

ช่วยเรียบเรียงประโยคให้ใหม่ได้มั้ยครับ

บ้านผมอยู่หนามแดงอ่ะ ใกล้อิมพีเรียลพอสมควร

Comment

Working...
              X