Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกOSไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกOSไม่ได้

ลง vista ultimate ไปกับ xp64 bit ก็ปรับที่ start up and recover ให้เลือก OSแล้วแต่พอ boot มันเข้า xp ไปเลยไม่ยอมถามเราว่าจะใช้ออสไหน

แก้งัยอ่ะ

A....แปลกคับปกติต้องถามก่อนแล้วนับเวลาถอยหลัง 30 วิ นี้ครับ

Comment

แต่ตอนที่ใช้vistaกับxp32บิทไม่มีปัญหามานก็ให้เราเลือกตามปกติ

Comment

เหมือนกันครับ ของผมลง Vista Ultimate แล้วตามด้วย XP 32bit ก็ไม่มีให้เลือกเหมือนกัน
        Last edited by bankbonkbank; 18 Aug 2007, 10:10:13.

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

มีปัญหาอีกและครับ แฟลชไดรโฟลเดอร์กลายเป็นไฟล์สกรีนเซฟเวอร์หับเวิร์ดแพด
            แล้วก็ หูฟังไม่ดังเกิดจากรัยหว่า เสียงลำโพงก็ออก ไม่แน่จัยว่าเป็นหลังจากที่ลงวิสต้าหรือเปล่า
            ใครพอรู้สาเหตุชี้แจตงด้วยครับ

Comment

ดันต่อไปเลือก OS ไม่ได้ครับ

Comment

Working...
              X