Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันติด Pci-e ได้เปล่าน้า บอลลูนเพลิง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันติด Pci-e ได้เปล่าน้า บอลลูนเพลิง

ถ้ามันไร้สาระเกินก็ขอโทดเป็นอย่างสูงนะครับ
    เพื่อมีประโยชน์กับคนที่กำลังจะซื้อ heat sink
    ของ cooler master
    CM Sphere
    (RR-CCZ-LL12-GP) มาเดือน 11/50

Heat Sink Dimensions 132 x 113 mm
    Heat Sink Material 100% copper with 4 heatpipes
    Fan Dimension (W / H / D) 66 x 68 mm
    Fan Speed 2200 R.P.M.
    Fan Life Expectancy 40,000 hours
    Bearing Type Long life sleeve
    Fan Noise Level (dB-A) 22 dBA
    Connector 3-pin
    Weight 684.54 g

ปัญหาที่จะถาม คือ มันติด pci-e ได้เปล่าครับ ^^

แล้วมันคือ บอลลูน หรือ heat sink ใครรู้ช่วยตอบหน่อยกั๊บ

ผมว่าน่าจะ***งเยอะนะ
    ไอ้ที่น่ากลัวจะติด น่าเป็นซิงค์ชิปเซ๊ต มากกว่า

Comment

มันคือ Heat Sink ของ CPU ครับ

มันจะติดอุปกรณ์รอบข้างท่านรึเปล่า ตอบยากครับ ต้องดู Lay Out ของบอร์ดท่านครับ

Comment

คลิ๊ก ดูเองนะครับ เกรงใจคนเน็ตอืด

แต่คิดว่าไม่ติดครับ เพราะ ดูๆไป มันกว้างกว่าหมุดยึดนิดเดียวเองครับ

Comment

ดูจากรูปแล้วหน้าตามันเหมือนบอลลูน
          ตอนใช้ระวังเคสของท่านจะลอยหนีนะครับ

Comment

Working...
          X