Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เบื่อคอม เบื่อคน หนีไปโลกดนตรี

ไปขุดเบสมาเล่นดีกว่า -*- ฝุ่นเครอะ

เบื่อเค้าเปล่า [IMG]http://www.****************/board/images/smilies/icon/TLC_051-20080430_YoYoXiXi.gif[/IMG]

Comment

• คลับเงียบกว่า มะก่อน เนอะ

Comment

• นอนๆ

BORKED

Comment

• มาเล่น อูคูเลเล้ กับผมดีกว่าครับกำลังหัดเล่น

Comment

• ลอง 3 โปรแกรม

PowerDVD11

SplashPro 1.7.0

MPC-HC 1.5.2.3052
            Last edited by V-FrIeNd; 1 May 2011, 15:03:46.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ลอง 3 โปรแกรม

PowerDVD11

SplashPro 1.7.0

MPC-HC 1.5.2.3052
              ทำไม MPC-HC ไม่ถ่าย shot เดียวกันอ่ะเสี่ย V

Comment

• แก้แล้ว พอดีจับไว้หลายภาพ

Comment

• Originally posted by tkhacker View Post
                  วันนี้โอกาสดี ได้เทสเกม crysis2 กับ lenovo g475 ผลปรากฏออกมา เล่นได้ครับอาจจะกระตุกนิดๆ ครับไม่ถึงกับขั้น เสียอารมณ์ครับอาจจะมีหน่วงบ้างเล็กน้อยแต่เข้าเกมจะช้าหน่อยครับพอดีแรมมีแค่2กิีกปรับขนาดจอ 800x600 ครับ ขนาด 1024x768 ไม่ได้ครับกระตุก ลองวัดเฟรมเรตแล้วอยู่ช่วง15-20 ครับ มีตกบ้างช่วงเอฟเฟ็กเยอะตกไปถึง 7-10 เฟรตครับแต่ทีลองเล่นดูเป็นที่น่าพอใจมากครับกับเครื่องราคา 12000 บาท ผมคงจะใช้เจ้าตัวนี้ไปตลอดล่ะแบตทนนานมากครับทั่วไป 3.5-4.5 ชั่วโมงกันเลยทีเดียวครับ แรงจริงครับ Fusion
                  อยากเห็นภาพ จังเลย น่าจะใช้โปรแกรม FRAPS แค๊พภาพมาอวดมั่ง หรือไม่ก็ใช้กล้องวีดีโอ อัดลง Youtube ไปเลย ว่าเล่นได้ อิอิ

มีคน รีวิว ของ อินเทล ไป พอเราเอาวิดีโอ ใน ยูทูป ไปแปะ ก็หาว่าเรา อิงฝรั่ง

อยากเห็นของท่านจริงๆเลย เชียว เล่นได้จริงๆ โดยไม่อิงฝรั่ง 55555555

Comment

• ท่านประธานครับผมก็อบข้อมูลจากแผ่น window 7 ไว้ในHdd แล้วลองใช้nero เขียนแผ่นออกมาแต่มันใช้ไม่ได้อะครับ หรือว่าทำผิดวิธีครับ แต่ลองก็อบโดยตรงจากแผ่นไม่เป็นไรครับ

Comment

• ต้องก้อบไว้เป็นอิมเมจ
                      ถ้าก้อบข้อมูลมาเพียวๆ มันจะบู๊ตไม่ได้ (แต่บอร์ดบางรุ่นบู๊ตได้)
                      ก็ต้องใช้โปรแกรมเช่น UltraISO สร้าง MBR

Comment

• ถอย ASUS X42DY มาได้ซักพักล่ะครับ
                        จอฟ้าไปรอบนึงไม่รู้เป็นอะไร แต่ตอนนี้ก็ปกติดีครับ
                        มันเสียอย่างคือตอนซื้อมาเนี่ย ไดร์เวอร์การ์ดจอ ก็ไม่ให้มา
                        แถมไดร์เวอร์การ์ดจอโหลดจากเว็บก็ใช้ไม่ได้ซะงั้น
                        ได้กระทู้นี้ช่วยไว้ถึงใช้งานได้ปกติ = =
                        ไดร์เวอร์เสียงที่แถมมาพอลงก็เสียงเน่าต้องไปอัพเดทใหม่ถึงหาย - -
                        แต่โดยรวมถือว่าคุ้มครับ เล่น Bluray 1080P ไม่กระตุกเลย

Comment

• Comment

• เรด 2
                            ไฮเนเก้น 4

กับข้าว ... นับไม่ถ้วน 5555555

ไป RCA ไม่มีปัญญากิน -*- เมาปลิ้น

Comment

• ตาแมว กำลังเมา เผย ท่า บูชา มาวิน !!!

Comment

• Comment

Working...
                                X