Announcement

Collapse
No announcement yet.

เม้าส์ของ Acrox ส่งเคลมที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เม้าส์ของ Acrox ส่งเคลมที่ไหนครับ

ผมซื้อมาจากงานคอมมาค์ครับเลยไม่แน่ใจว่าเคลมที่ไหน

ผมก็เคยเสีย ส่งเคลมได้ ต้องเอาใบเสร็จไปด้วยนะ จะดี

ที่ Data it หรือ it Data อะไรนี่แหละ ชั้น 5 พันธ์ทิพย์นะ
    ที่ผมส่งเคลม

Comment

ชั้น 5 ร้าน IT CITY ครับ พันธุ์ทิพย์ หรือสาขาไหนก็ได้ เครมได้หมด รู้สึกจะได้ตัวใหม่เลย ถ้่าไม่ได้โวยวายหน่อยครับ

Comment

IT CITY ครับ ตัวใหม่เท่านั้นครับ เพราะ IT CITY ไม่มีศูนย์บริการสำหรับซ่อม

Comment

แต่ผมไม่ได้ซื้อที่ IT CITY นะครับ ซื้อมาจากงานคอมมาค์ บิลก็ไ่ม่มี

Comment

Working...
          X