Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกม ปรับ กาดจอ ออนบอด gf6100 64 mb กับ 128 ต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกม ปรับ กาดจอ ออนบอด gf6100 64 mb กับ 128 ต่างกันมากไหมครับ

เล่นเกม ปรับ กาดจอ ออนบอด gf6100 64 mb กับ 128 mb ต่างกันมากไหมครับ
    เห็น bios ปรับได้ ถึง 256 แต่ผม สงสัยว่าควรจะ เลือก share แรมเท่าไร ดี

ปล.เล่นเกม ดอด เอ อะครับ

ไม่ต่างต่างคับ ต่างกันแค่ตัวเลข และความรู้สึก แต่ผลไม่ต่าง

Comment

ไม่ต่างครับ ของผม GF6150 32mb กับ 128mb แทบไม่รู้สึกเท่าไหร่ แต่ตอนนี้ก็ตั้งแค่ 16mb เองน่ะ

Comment

จริงๆด้วยครับ
        ขอบคุณมากครับ ๆ

Comment

ไม่ต่างอีก1เสียงครับ

Comment

Working...
          X