Announcement

Collapse
No announcement yet.

พ่นในเคสสีดำดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พ่นในเคสสีดำดีไหมครับ

พ่นในเคสสีดำดีไหมครับ จะเอาพวกUV เรืองแสงมาใส่ มันจะดีไหมครับ

มันจะไม่อมความร้อนหรือครับ

เคสเหล็กเขาเคลือบสีไว้บางๆ
    ส่งผ่านความร้อนได้ดีระดับหนึ่ง

เคสอลู.ยิ่งรับ/ส่ง ความร้อนได้
    ดีกว่าไปอิกนะครับ

Comment

อ่าหรอครับ แล้วพ่นสีไรดีครับ ขาวหรอ

Comment

สีไรก็ได้ที่ไม่ใช่สัเข้มมากนัก สีแดงก็สวยดี เขียวก็ได้

Comment

ผมว่าสีดำก็ OK นะครับ จะทำให้ภายในดูลึกลับ และจะเป็นตัวส่งให้ไฟที่ออกมาจากพัดลม หรือ ตัว CPU ชัดเจนมากขึ้นครับ

Comment

แต่มันจะอม ความร้อนอะจิครับ

Comment

ดีครับ

Comment

Working...
              X