Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับเกมส์ Yuri ว่าทำไมมันเล่นไม่ได้น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับเกมส์ Yuri ว่าทำไมมันเล่นไม่ได้น่ะครับ

ของผมใช้เครื่อง Notebook รุ่น Aprier 5054 wxmi ชิปเซท ATI Radeon xpress 1100 CPU AMD Turion 64x2 Windows XP Pro 2002 Service Pack 2 น่ะครับว่าทำไมเวลารันเกมส์แล้วเนี่ยะ มันมีเสียงขึ้นน่ะครับ แต่ว่าหน้าจอไม่ขึ้นภาพอะครับ ใครรู้แนะนำหน่อยน่ะครับ

เกมส์มีที่มายังไงครับ? ลงสมบูรณ์รึเปล่าครับ?

Comment

ลงสมบูรณ์นะก็ลงเหมือนเครื่องอื่นๆน่ะครับ เพราะว่าแผ่นนี้ก็เอาไปลงเครื่องอื่นก็เล่นได้ทุกเครื่องน่ะครับ เล่นไม่ได้เฉพาะเครื่องนี้อะเครื่องเดียว คือไม่ขึ้นภาพ แต่มีเสียงเกมส์น่ะครับ เป็นที่อะไรอะครับ

Comment

Working...
      X