Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่อง Ext. BOX HDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่อง Ext. BOX HDD

น่าจะเคยเห็นว่า box HDD แบบที่เป็นคอมโบ มีทั้ง USB กับ Firewire แต่ port Firewire จะมีมาให้ 2 ช่อง เคยสงสัยมั้ยว่าทำไม ถึงให้มา 2 ช่องแต่ USB ให้มาช่องเดียว แค่สงสัยและอยากรู้เฉยๆ รบกวนช่วยตอบด้วย

ไม่มีใครตอบเลย

Comment

ลองคิดซิครับ

คือการ์ดรีดเดอร์ ที่มันอ่านได้อันเดียวมั้ยครับ อ่าน sd/mmc หรือ อ่าน mem stick หรือ อ่าน cf มันก็มีขายครับ

แล้วพอมาเห็นการ์ดรีดเดอร์แบบ7in1 หรือ 9in1 ไม่สงสัยหรือครับว่ามันมีทำไมมาเยอะแยะ

ไม่ได้กวนนะ ไปคิดดูเอา

Comment

Working...
      X