Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดเกมส์มาแล้วมันเป้นไฟล์นามสกุล .cue กับ .bin ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดเกมส์มาแล้วมันเป้นไฟล์นามสกุล .cue กับ .bin ครับ

ช่วยสอนวิธีลงหน่อยครับ ผมโหลดมาแล้วมันเป้นไฟล์นามสกุล .cue กับ .bin ครับ ไม่ทราบว่าต้องทำไง ขอบคุณครับ

มันเป็น Image files คับ DAEMON Tools ช่วยท่านได้

Comment

<< ​วิธี​ใช้​งาน​ Daemon Tools ​แบบง่ายๆ​ >>

Comment

PowerISO ก็ช่วยได้ครับผมว่าตัวนี้ใช้ง่ายดี

Comment

แล้วถ้าเราใช้ Alcohol 120 % ได้ป่าวครับ พอดีผมลงตัวนี้ไปแล้ว ไม่อยากใช้ Doamon tool อ่ะคัรบ เพราะมันลบยาก

Comment

Virtual Drive ของ Alcohol 120% ก็น่าจะได้เหมือนกันคับ แต่ผมไม่เคยลองอะ เพราะบางเกมมันตรวจจับได้แล้วไม่ยอมให้ลง แต่ DAEMON Tools ไม่โดน สบายหายห่วง

Comment

งานนี้ เตรียมเมาได้เลยครับ alcohol 120% โลด ไม่มีปัญหา

Comment

<< ​การ​ใช้​งานโปรแกรม​ Alcohol 120% >>

Comment

Working...
                X