Announcement

Collapse
No announcement yet.

MY COMPUTER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MY COMPUTER

หวัดดีชาว OCZ ทุกท่าน กระผมนาย linkinto ขอมาโชว์คอมตัวเอง (ส่วนน้อย) อิอิ ส่วนมากเป็นของ

คนอื่นครับ แบบว่าพวกพี่ ๆ เค้าเอ็นดูอ่ะครับ อิอิ หลังจากที่ได้ดูจากท่านอื่นมานาน วันนี้ของลองโชว์มั้ง

ครับ ความจริงผมได้ลงไปหลายเคสแระ แต่ไม่เคยได้ลงกับเค้าซะที ชุดน้ำก็ลงมาแระ รูปก็ดันหายไป

ซะ แบบว่า เซ็งสุด ๆ ลงทุกเคส ถ่ายทุกเคส แล้วก็หายไปเลย กะว่ามารวม ๆ แล้วมาโชว์ตอนนี้รอลง

เคสตัวใหม่อยู่ครับแบบว่าทำอยู่อ่ะครับ เป็นเคสCM 810 รอชมกันหน่อยน่ะครับ

งานนี้จะไม่เสร็จถ้าไม่มีพวกพี่ ๆ เหล่านี้หนุนครับ

Man10u = ช่วยไปซื้อของให้ผมเป็นประจำเลยครับ น่ารักมาก ๆ แต่เสียดาย ไม่กินเหล้า 555+
    apisbot = ชอบให้ยืมของแรง ๆ สวย ๆ งาม ๆ มาให้ลองดูครับ สุดยอดเจง ๆ
    kittisak = ให้คำปรึกษาผมตลอดเลยครับ ช่วยเหลือผมทุกอย่าง ช่วยเทสบอร์ดให้ผม ขอบคุณครับ
    Bat6111 = ให้คำปรึกษาเหมือนกันครับ บอกรายละเอียดทุกอย่างกับผมเลยครับ
    โต๊โม๊ะ = ช่วยเหลือผมทุกย่างครับ ขอบคุณมากครับ
    Tumza = ช่วยเหลือผมหลายอย่างเหมือนกันครับ ขอบคุณครับ
    Num = ขอบคุณมากครับสำหรับฟิตติ้ง
    ขอบคุณท่านอื่น ๆ ด้วยน่ะครับที่ไม่ได้กล่าวมา

System ของผมน่ะครับ
    PD 945
    P5ND2-SLI + G-Pro power = ซิงค์นี่ของพี่แมนคับ
    Ram HZ G-Skill 1*2 = ของพี่พิครับ
    HDD 80*2 160*1
    DVD * 3

เคสใส ครับ ติดซีทรู
    Last edited by linkinto; 16 Aug 2007, 22:31:51.

ดูไปเรื่อย ๆ ครับ

Comment

ขอบคุณพี่พิ apisbot มากครับสำหรับ Front
      พี่แมน เคสสวยป่ะ หุหุ

Comment

เสียดายรูปที่หายไปครับ กะว่ารวม ๆ แล้วมาโชว์ อดเลย หุหุ มีแต่ของคนอื่นเค้า 555+ ของเองไม่มีรูป หายหมด เสียดายยยยยยยยยย

Comment

เหตุที่ต้องติดซีทรู เพราะว่า เคสมันหักครับ มันแตก เลยต้องปกปิดมันหน่อย อิอิ เป็นเคสพี่แมนครับ จะเอาไปโชว์ร้าน พอดีพี่เค้ามาฝากไว้ เลยจำมาโชว์ซะ หุหุ

Comment

เหอะๆๆๆ ทำไมห้องท่านน่าอยู่จังอ่ะ....

Comment

แสบตาดี แต่ไหงรกไม่น่อยนะห้องท่าน

Comment

หุหุ ช่วงโปรเจ็คอ่ะครับ รกเป็นธรรมดา อิอิ (ปกติก็อย่างนี้) 555+

Comment

front สวยมากมาย + เยอะแยะปายหมด >.<

ม้วนสวยไฟ แบบ สาย Sata ด้วยเหรอ O.o!

Comment

สวยดีคับ แต่ห้องรกได้ใจเลยคับพี่น้องคราบ.....

Comment

ดันขึ้นอีกนิดงับๆ ไม่มีชื่อผมเลยนะพี่โต้อุส่าไปนั่งดู 5555+

Comment

Originally posted by HoYtaLay View Post
                        ดันขึ้นอีกนิดงับๆ ไม่มีชื่อผมเลยนะพี่โต้อุส่าไปนั่งดู 5555+
                        สำหรับคนนี้ กำลังใจเต็มเปี่ยม 555+

Comment

ห้องรก เด่นกว่าเคสครับ.......สีสันเยอะดีครับบบ

Comment

เอาของพี่....คืนมา

สวยดีจ้า แต่ห้องรกจริง ๆ เลย ผมไปสัมผัสมาแล้วครับ ไม่มีที่นั่งเลยแถมไปแล้วไฟดับอีกต่างหาก --"

Comment

เอ้อ ....... นั่งๆ ระวังงูออกมานะครับ -_- "

ปล. เคสสวยได้ใจเลยครับ

Comment

Working...
                              X