Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำยืนยันหน่อยครับแรมที่JIBของแท้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำยืนยันหน่อยครับแรมที่JIBของแท้ไหม

ใครที่เคยซื้อแรม Kingston จากJIBขอคำยืนยันหน่อยครับว่าของแท้ไหม

เอาที่ประกันINGRAM SYNNEX COMSEVEN SILICON แท้แน่นอนครับ
    ของJIBผมเคยซื้อส่วนใหญ่ของINGRAM

Comment

ใช้ CPU-Z เช็คดูเลยครับ

ถ้าของปลอมก็จะขึ้นว่า FFFFFFFFFFFFFF

Comment

ตรวจสอบของตัวเองได้ผลดั่งข้างบนน่ะ

Comment

ของแท้ครับ
          ซื้อให้ที่ บ. หลายสิบตัวแล้ว ไม่เคยเจอของปลอมซักกะที ผมซื้อที่ชั้น 3 ข้างร้านหนังสือที่เดียวนะ ที่อื่นๆ ไม่รุ้ แต่คิดว่าน่าจะเหมือนกันทุกร้านอ่ะแหละ

Comment

เคยซื้อจากที่นี่ก็ OK แต่เน้นสติ๊กเกอร์ดด้วยว่า ประกัน INGRAM SYNNEX

Comment

ประกันศูนย์ของแท้แน่นอนครับ

Comment

Working...
              X