Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASRock ALiveNF6G-VSTA ออนบอร์ดเล่นเกมไรได้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASRock ALiveNF6G-VSTA ออนบอร์ดเล่นเกมไรได้มั่ง

ASRock ALiveNF6G-VSTA ออนบอร์ดเล่นเกมไรได้มั่ง
    อยากรู้จิงๆ

ถ้า 3 มิติก็เกมส์กราฟฟิกไม่ค่อยสวยอ่ะ เคาเตอร์สไต

Comment

เกมออนไลน์ได้หมดมะ

Comment

เล่น winning Doom3 FEAR Resident Evil 4 Sim2 พอได้อ่าครับ แต่ต้องปรับระดับต่ำนะครับเกมพวกนี้ 1024x768 ปรับแบบLow ส่วนเกมออนไล ไม่มีปัญหาคับ
        *Doom3 กับ Res 4 มีกระตุกบ้างนะครับ แต่ Winning กับ FEAR ปรับต่ำเล่นลื่นพอใช้ได้คับ

X2 3600 @2.73
        Asrock AliveNF6G-VSTA
        Corsair 667 1G

Comment

เครื่องพี่สาว ผม ใช้เหมือนกัน แรม 2gb วินนิ่งลื่น ออนไลน์เกมได้หมดทุกเกม

Comment

ผมใช้เล่น Winning ได้ครับแต่ต้องลด Quality เหลือ Medium ครับ

Comment

Working...
            X