Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ HD2900XT บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าถ้ามี ซิง ดีๆ ออกมาขาย แล้ว ทำให้เสียงเงียบลงได้ นี่จาคุ้มสุดๆๆคับ

Comment

ใช้ ThermalTake 700W คับ ใช้แบบเดิมๆเลยครับ ไม่ได้เซ็ตอะไรเลย

Comment

Originally posted by NeoBlood69 View Post
        ใช้ ThermalTake 700W คับ ใช้แบบเดิมๆเลยครับ ไม่ได้เซ็ตอะไรเลย
        ตั้งแต่เปลี่ยนมาใช้ CCC 7.8 นี้เริ่มเป็นเหมือนกันนะ ไม่ได้คล็อกด้วย ท่านอื่นเป็นบ้างไหม

Comment

ใช้ไดรเวอร์ที่มากับแผ่นในกล่องครับแทบไม่เจอปัญหา

Comment

Originally posted by nicolas View Post
            ใช้ไดรเวอร์ที่มากับแผ่นในกล่องครับแทบไม่เจอปัญหา
            ไดร์เวอร์ที่มันมากะแผ่น เล่น Lost Planet ตอนเข้าเกมมันอืดอะ เลยต้องเปลี่ยนมาใช้ตัวใหม่ครับ

Comment

Working...
            X