Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นVirtua Tennis 3 แล้วค้างคับท่านอื่นเป็นหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นVirtua Tennis 3 แล้วค้างคับท่านอื่นเป็นหรือป่าว

ผมใช้ATI HD2600XT 256MB DDR4 ไดรเวอร์ ati ก็ตัวล่าสุด 7.8 directx 9.0c
    เล่นไปได้สัก15-20นาทีก็ตัดค้าง ตลอด เซ๊งอย่างแรง ท่านอื่นๆเป็นบ้างไหมคับ ต้องแก้ไขอย่างไรอ่ะคับ หรือยอมรับชะตากรรม แง่วๆๆ

ไม่เลยครับ ใช้ X1600pro golden 128M ddr3 ลื่นมากๆ

Comment

Originally posted by luna View Post
      ไม่เลยครับ ใช้ X1600pro golden 128M ddr3 ลื่นมากๆ
      โถ เจ้า ddr4 ของฉัน ทำไมถึงทำกะฉันนนได้

Comment

อยากถามว่าแล้วเกม Virtua Tennis 3 มันใช้จอยเล่นได้ไหมครับ ผมเอาจอยมาลงแล้วดันเล่นไม่ได้ วานผู้รู้ช่วยแนะนำครับ

Comment

จอยเ่ล่นได้ครับ

Comment

ลองหาแครกตัวใหม่ๆมาใช้ครับ แครกตัวเก่าๆมันไม่สมบูรณ์

ลองดูนะครับ ไม่รับประกันนะว่าจะหายหรือป่าว

Comment

ทำไมไปโทษ การ์ดจอ อย่างเดียวล่ะครับ เกมมีปัญหาเองหรือป่าว แผ่นแท้-แผ่นผี หรือ บิต มา

Comment

การ์ด ATi รุ่นใหม่คง crash แทบทุกคนครับ เพราะเป็นปัญหาที่ทาง sega ก็ออกมาบอกเอง อัพเดทเป็น version 1.01 ซะครับ แล้วจะทไให้ใช้ joy ได้ในทุกหน้าของเกมครับ ไม่งั้นมันใช้ได้แค่ตอนที่ตีเท่านั้น ตอนเลือกต้องใช้คีย์บอร์ด แล้วมันก็จะทำให้ crash และ แฮ๊งค์น้อยลงครับ ส่วน movie เริ่มต้นถ้ามันไม่ขึ้นก็ช่างมันเถอะนะครับ ผมหาดูไงก็แก้ไม่เป็นได้
                นี่ link ครับ http://m0001.gamecopyworld.com/games...203%20v1.01%20[MULTI5]%20No-DVD/Fixed%20EXE

Comment

ใช่คับ เค้าว่าเกมนี้เดิมๆมันมีปัญหากับ ati
                  ต้อง update patch level 1.3 อะครับถึงจะหาย

Comment

Working...
                  X