Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Spark 7300 GT Maxx กับ Galaxy 7300GT Ram 1.4 Ns

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Spark 7300 GT Maxx กับ Galaxy 7300GT Ram 1.4 Ns

2 ตัวนี้ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับผม หา Galaxy 7300GT 1.2 Ns มาหลายวันแล้วไม่ได้ซักที เลยว่าจะไปสอยของใหม่มาแทน จะเอามาเปิดร้านเกมส์ครับผม

เปิดร้านเกมเน้นถูกไว้ก่อนครับ

Comment

ขอโทษนะครับ ปกติเปิดร้านเกมเค้าเลือกการ์ดแบบพอเล่นได้หรือว่า ให้ใช้ได้นาน
      ผมรู้สินะครับ ในความรู้สึกผม ถ้าร้านไหนการ์ดดีๆหน่อย ภาพสาวมันก็น่าเล่นน้า
      ก็แล้วแต่ ความคิกของแต่ละคนนะครับ ผมแค่เสนอความเห็นส่วนตัวเท่านั้น

Comment

เปิดร้านเกมนี่ ยังไงก็ต้องเอาทุนให้ไวที่สุดก่อนอ่ะครับ ถ้าได้ทุนคืนมาแล้ว ก็ค่อยอัพทีหลังก็ได้ครับ

Comment

ผมเปิดมาจะ 3 ปีแล้วอ่ะครับ พอดีจะ Up เครื่องใหม่เพราะเครื่องเก่ามันแย่แล้ว เล่นเกมส์ใหม่ๆ ไม่ค่อยไหว Fx5200 เอง

Comment

ก็ดีครับ หรือไม่ก็มองเป็นพวก 7600 gs ก็ดีนะครับ

Comment

Working...
            X