Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดว์เวอร์ vga หลุดบ่อยมากเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดว์เวอร์ vga หลุดบ่อยมากเลยครับ

คือพอปิดเครื่องทีไร พอเปิดเครื่องใหม่ Driver การด์จอจะหลุดตลอด ต้อง uninsatall driver ออกแล้วลงใหม่ถึงจะหาย ใครพอรู้วิธีแก้มั่งมั้ยครับ

แนะนำให้ลงวินโดวส์ใหม่ครับ สงสัยวินโดวส์จะเอ๋อไปแล้ว
    ควรเอาเวอร์ชั่นใหม่ที่ไม่ใช่ตัวนี้ นะ

Comment

ถอดทำความสะอาดหน้าสัมผัสที่เสียบSlotดูก่อนเเล้วกัน ภาคจ่ายไฟบนการ์ดถ้ารวนก็เเนวๆนี้ด้วยเช่นกัน

Comment

Working...
      X