Announcement

Collapse
No announcement yet.

แย่จัง S41 กับ 5920G ขาดตลาด?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แย่จัง S41 กับ 5920G ขาดตลาด?

เกิดอะไรขึ้น
    ทั้ง 2 บริษัทบอกว่า ของจะเข้าอีก 2 เดือนข้างหน้า เกิดอะไรขึ้นเนี่ย 2 เดือน ตัง4หมื่นก็หมดไปกับแอลกอฮอลหมดสิเนี่ย เหอๆ

ใครพอทราบไหมครับว่า เกิดอะไรขึ้น?? ทั้งๆที่ โฆษณา ออกปาวๆ

เอ่อ ของยังมีนะครับ ที่พันทิพย์ประตูน้ำ ผมเพิ่งเอาไปเคลม dead pixel อยุ่เมื่อวานได้ตัวใหม่เลยเพราะซื้อมาแค่5วันเอง ที่ร้าน Speed Computer ชั้น2ครับ รับรองมีแน่นอน

Comment

csc ก็มี นะคร้าบบบบบบบบบ

Comment

ถ้าจะซื้อที่ speed ให้ลองอ่านนี่ก่อนะครับ
        http://www.pantip.com/tech/hardware/...HM2400915.html

Comment

แปลกจัง พอดีผมอยู่ตจว. 0 BenQ บอกว่าไม่มีของส่งซะงั้นอะครับ ???
          Last edited by bomayjjh; 19 Aug 2007, 00:52:50.

Comment

Originally posted by ddsaqqw View Post
            ถ้าจะซื้อที่ spe*d ให้ลองอ่านนี่ก่อนะครับ
            http://www.pantip.com/tech/hardware/...HM2400915.html
            เห็นด้วยอย่างแรงครับ เจอมากะตัวเองเลยคับ เรวเจง ๆ

Comment

ของมีนะครับ สอยมาวันเสาร์ที่ 18 ส.ค. 50 ตะกี้เอง มีเยอะเลย

Comment

Originally posted by Cyber Lotus View Post
                ของมีนะครับ สอยมาวันเสาร์ที่ 18 ส.ค. 50 ตะกี้เอง มีเยอะเลย

ร้านไหนครับ ผมโทรไปที่ CSC ก็ยังบอกว่าไม่มีของเลยครับ ??

Comment

csc มีครับผมไปซื้อมาแล้ว เหงื่อตกเลย แต่ได้การ์ดจอแรงดีชอบๆ ครับ ใส่แรมไปเต็มแม็ค สุดยอดเลยครับ

Comment

เดินพันทิพ มีหลายร้านเลยนะครับ ราคา เท่ากันที่ 37,900 ต่อไปก็แล้วแต่จะชาร์ต vat ครับ

Comment

แต่ผมสนใจที่เรื่องของ บริการและก็การพูดคุยมากกว่า ลำพังก็ชอบหลายๆ อย่างเล่นเกมส์ได้ดีนะครับ

Comment

ใครจะซื้อที่ speed ระวังนา อุอุ

Comment

ได้มาแล้วครับเหนื่อยมาก เพราะขึ้นไปเชียงใหม่คนเดียวเพื่อ NB ตัวนี้โดยเฉพาะ ไปครั้งแรกครับ หลงๆ โดนชาจค่ารถ อยู่แล้วรอบ แต่สาวที่นั่นสุดยอดมากครับ หายเหนื่อยไปปริดทิ้ง

Comment

ที่ ไอทีมอลล์ มีเพียบ เลยคับ

ที่ร้าน ผมเยอะมากๆ เหมือนกับว่า จะให้เอามาถมที่งั้น อ่ะ

จนตอนนี้จะไม่มีี่ที่จะอยู่ ล่ะ

Comment

ราคามันลงเร็วไปป่าวว้าาาาาาา.....

Comment

Working...
                              X