Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม แรมกับ advice นานจัง 3 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม แรมกับ advice นานจัง 3 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย

เคลม แรมกับ advice นานจัง 3 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย

ผมเอา simtronic ไปเคลมอะครับ จนเกือบ ลืมแล้ว

อยากถามประสบการณ์ เพื่อนๆ อะครับ ทำไม มัน ถึงได้ ช้าจัง

แบบนี้เราจะได้ แรม คืนไหม หรือ ว่า ส่งเคลมก็หายไปเลย - - ฟรี

ปกติครับ เจอjib2เดือนครึ่งโคตรห่วยกว่าเรื่องเครม

Comment

ทำใจเหอะครับเรื่องเคลมของเนี่ย บางทีก็เร็ว บางทีก็ช้า

Comment

ปกติผมเคลมที่ advice เขาบอก 2 อาทิต ก็ 2 อาทิตนะครับ เเต่ไปเคลม HD อะ

Comment

ไม่เคยเครมอ่ะครับ แต่ แอดไว้เต็มเครื่องเลย 55555555+

Comment

ปัจจุบัน เกือบเดือนแล้ว ก็ ยัง ไร้ วี่แวว ครับ *-*

Comment

ซื้อใหม่เลยครับ อิอิ

Comment

แต่ทำไมของผมเอาไป รอสักพักได้กลับมาใหม่เรยหว่า

Comment

ของผมไม่เกิน 10 วันครับ

Comment

Working...
                  X