Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ PSU Atlas 55GA อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ PSU Atlas 55GA อยู่บ้างครับ

ผมเพิ่งซื้อมาครับและอยากจะถามว่าเวลาที่เราเพิ่งเปิดเครื่อง พัดลมของ PSU จะหมุนแค่ 912 RPM(เหมือนกันทุกตัวรึเปล่าครับ)
    คือ ต้องเพิ่งเปิดจริงๆนะครับ แล้วมันก็จะค่อยเพิ่มขึ้นเรือยๆ จนถึงประมาณ 1300 RPM ขอความกรุณาคนที่ใช้ PSU ASUS ATlas 55G 550WATT ช่วยเช็คดูหน่อยว่าอาการเหมือนกันหรือป่าวครับ เพราะผมกลัวว่ามันจะผิดปกติครับ

ไม่ผิดครับ 900กว่าๆ แต่ของผมมันไปไม่ถึง1300rpmอ่ะ -*-

Comment

ปกติทุกอย่างครับ ใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

ผม 800 กว่าๆ รอบเองนะ (Speedfan มันหมุน 450000 รอบ อะ --")
        *ASUS 550W

Last edited by TWK.; 18 Aug 2007, 18:56:38.

Comment

Working...
        X