Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีคําถามในใจอยากจะถามหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีคําถามในใจอยากจะถามหน่อยคับ

Core 2 Duo เมื่อใหร่ ราคาจะลงคับ ?

ใครทราบบ้างคับ

ขอบคุณครับ...

ก็เห็นราคามันลงทุกเดือนนี่ครับ

Comment

...ทำเฉยๆไว้ซักพัก
      เดี๋ยวพอกลับไปดูราคาอีกที มันก็ลงแบบน่าใจหายเองแหละครับ

Comment

ผมว่ามันก็ลงมาเยอะแล้วนะ รอดูช่วงปลายปีอีกที งานนี้คงมีเฮ

Comment

มันยังดิ่งไม่พออีกเหรอครับ -*-

Comment

เห็นมีอยู่ท่านนึงบอกว่ามันจะลงเหมื่อน amd จริงตามข่าวลือหรือปล่าวคับ ?

Comment

ก็ใช้กันเยอะๆเดียวก็ลงมาอีก
              เเต่ก็เเปลกนะ เพิ่งเช็คKingston ทางโน้นราคาลง เเต่ของเมืองไทยเงินบาทเเข็งด้วย ขึ้นราคาซะอีก

Comment

ลงมาเยอะแล้วครับ ตอนนี้

Comment

มีแต่แรมที่แพงขึ้น T_T

Comment

ดูไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
                    X