Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการเป็นผู้จำหน่ายย่อยต้องทำยังไงครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการเป็นผู้จำหน่ายย่อยต้องทำยังไงครับ ?

เช่นผมต้องการเปิดร้าน หรือ ขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ทุกชนิด เช่นของ Asus , Galaxy , Sprak , Seageate , Sumsung , หรือยี่ห้อนอื่นๆที่เป็นที่นิยมในตอนนี้ อยากรู้ว่า เราจะหาดีลเลอร์ที่ขายส่งอุปกรณ์พวกนี้ให้เราได้ที่ไหน (พูดง่ายๆก็คือ เราจะหาซื้ออุปกรณ์พวกนี้ได้ที่ไหน ในราคาที่เราสามารถซื้อมาแล้วขายต่อในราคาตลาดที่ได้กำไร) ผมอธิบายเข้าใจยากไปไหมหว่า

สนใจเหมือนกันครับ

รอคำตอบด้วยคน

Comment

เข้าไปติดต่อที่ศูนย์โดยตรงเลย

COM7 DCOM SYNNEX และอื่นๆๆ

Comment

อยากรู้เหมอนกันครับ
        ^
        ^
        ^

Comment

นั่นแหละครับ แบบที่ข้างบนบอก

โทรติดต่อที่ COM7 DCOM SYNNEX เลยครับ เลือกเอาซักเจ้าครับ

แล้วเค้าก็จะให้คุยกะฝ่าย เซลล์ เองครับ เบอร์โทรหาใน กูเกิ้ล เอาแล้วกันครับ

Comment

อยากมีร้านสักร้านเหมือนกันแฮะ แต่บารมียังไม่ถึงอิอิ(กะตังกะอ่องออยังไม่ถึงขั้นนั่นเอง)

Comment

Working...
            X