Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K-E นี่ดีกว่า P5K เยอะมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K-E นี่ดีกว่า P5K เยอะมั้ยครับ

P5K-E นี่ดีกว่า P5K เยอะมั้ยครับ แพงกว่า 2000 นี่คุ้มมั้ยอะ

ในสายตาผม ผมว่ายเยอะนะ

Comment

เยอะเลยหละครับ ถ้าจ่ายเพิ่มไหวนะครับ เพราะว่า P5K-E ก็คือ P5K Deluxe ที่ตัด Heatpipe แล้วก็ Mosfet หลัง PCB ออกไปเท่านั้น ที่เหลือมันก็คือ P5K-Deluxe เต็มๆเลยครับ...

http://www.overclockzone.com/zolkorn...07/ASUS_P5K-E/

Comment

แสดงว่า Clock แรงกว่า P5K แต่ น้อยกว่า P5K Deluxe ใช่ปะครับ

Comment

ท่าน ซอล มายืนยันแบบนี้ก็ชัว ครับ

Comment

Clock แรงหรือไม่น่าจะอยู่ที่ Chipset มากกว่ามั้งครับ

พูดไปพูดมายังเสียดายอยู่เลย วันก่อนไปดูร้านที่เสรี อดีตร้านขาประจำของผม มี P5K-SE ขายด้วย ตัวละ ประมาณ 4900 บาทได้มั้ง แต่ตอนไปดูดันซื้อ P5B ที่ร้านขาประจำตะวันนามาแล้วน่ะซิ อดเลยงานนี้

Comment

Working...
            X