Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นอคีลิคเปรอะกาวตราช้าง เป็นด่างๆ ขาวหน่อยๆ แก้ยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นอคีลิคเปรอะกาวตราช้าง เป็นด่างๆ ขาวหน่อยๆ แก้ยังไงหรอครับ

แผ่นอคีลิคเปรอะกาวตราช้าง เป็นด่างๆ ขาวหน่อยๆ แก้ยังไงหรอครับ

ซนไปหน่อยเลอะเลย

ใช้ครีมขีดพวกสเตคลีน ลองเช็ดๆถูๆดู กระปุกสีขาว ฝาสีฟ้าๆ นะครับ

ผมก็จำไม่ได้แล้วว่าเคยซื้อที่ไหน เพราะจะซื้อเพิ่มอีก 1 กระปุก อิอิ

Comment

สเตคลีน
      7-11 มีขาย..เคยซื้ออยู่นะ

Comment

ขอบคุณครับ ซื้อมาแล้ว ออกไปพอสมควร เหลือนิดๆหน่อยๆ พอไหวๆ อิอิ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ถ้าให้เงาลองเอายาขัดสีรถยนต์ขัดดูครับ

Comment

นำยาล้างเล็บครับ ที่ร้านใช้ทำความสะอาดกรอบพระ เช็กพวกคราบกาวเชื่อมพลายติก

Comment

น้ำมันไฟแช็ครอนสันครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
                น้ำมันไฟแช็ครอนสันครับ
                ไม่น่าเชื่อว่าในกรุงเทพจะหาซื้อน้ำมันชนิดนี้ได้ยาก ลองถามหาซื้อมาหลายร้านแล้วไม่มีซักกะร้าน สงสัยเพราะคนเลิกใช้ไฟแช็คแบบเติมน้ำมันกันหมดแล้ว

Comment

homepro มีรอนสันครับ

Comment

น่าเห็นใจ ผมมีประจำไว้ที่ทำงานตลอด เพราะใช้ล้างแผ่นปริ้นลายวงจรก้อได้ สะอาด แห้งเร็วดี

Comment

แง้ว เหอะๆ น้ำมันรอนสันผมเอาไว้เติมไฟแช๊กนะครับหาซื้อก็ร้านขายของชำทั่วไป ราคาถูกมากๆ อิอิ
                      แต่กลิ่มไม่หอมเหมือนน้ำมันZippo หุหุ

Comment

Working...
                      X