Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อคอมร้านไหนดีที่พันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อคอมร้านไหนดีที่พันทิพย์

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าร้านไหนที่พันทิพย์ที่แบบราคายุติธรรม บริการดีๆ และก็น่าไว้ใจ ผมไม่ค่อยได้ซื้อของที่พันทิพย์เท่าไหร่อ้ะคับ ไม่รู้ร้านไหนไว้ใจได้ ยังไงพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

jedi โล้ด ดี ไว้ใจได้ ราคาโอเค

Comment

www.busitek.com

Comment

Originally posted by pattrick View Post
        jedi โล้ด ดี ไว้ใจได้ ราคาโอเค
        ยืนยัน
        ตามนั้นอีกคน

Comment

JIB ครับ ราคาถูก

Comment

jedi tk ครับ

Comment

เจไดครับ ดีมากๆ

Comment

พี่ๆครับ ฟันธงที ระหว่าง Jedi Busitek กับ Jib อันไหนดีสุดอ้ะคับ เน้นความน่าเชื่อถืออ้ะ แบบไว้ใจได้ แล้วช่วยดูสเปคให้ด้วยนะคับว่าโอเคไหม
                Q6600
                Asus P5-K
                RAM Corsair Dual 2GB
                WD 320GB 16MB
                Sapphire HD 2600 XT DDR4
                PSU Enermax 460 Watt
                Case CoolerMaster
                ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ชี้แนะนะคับ งานส่วนใหญ่ก็ตัดต่อหนัง กับเล่นเกมบ้างอ้ะคับ

Comment

ฟันธงเจไดแจ๋วสุดประสบการณ์ตรงครับ

Comment

สเปคก็ดีน่ะแต่ ผมไม่เล่น VGAค่ายATIเลยมะค่อยรู้เรื่อง

Comment

่jedi tk ครับ

Comment

jedi ที่รู้อะ hdd ถูกครับ อุปกรณ์แต่งก็เยอะครับผม ส่วน tk ผมว่าของแพงอะ ถูกบ้างอย่างเช่น ram ครับ
                        ส่วน jib เนี่ยของถูกใช่ได้ครับ บางร้านยังไปซื้อของ jib แล้วมาปล่อยต่อเลยอะจากประสบการณ์ตรง ถ้าทางออนไลน์ผมว่า ร้าน thanni.com ของถูกเยอะมากๆๆ อะครับ

Comment

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่แนะนำนะครับ ไปถอยมาแล้ว แรงได้ใจมากครับ บริการดีมากๆจิงๆ ขอบคุณคับ

Comment

ไป ถอย ร้าน ไหนมาล่ะคับบ

บริการ เป้นไงบ้างงง ราคา ด้วย อิอิ

แต่ ถามบริการดีกว่า หุหุ

Comment

่jedi ไปซื่อแล้วคุยดีๆกับเจ๋แกมีลดคับ tk อีกร้านครับ

Comment

Working...
                              X