Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใช้ซีพียูอินเทล จะส่องรหัสไหนดี มาชมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมเป็น SLA93 ถึงว่า ลากไปได้ไกลจัง

Comment

ดูที่นี่คะ ตัวที่เป็น G0, M0 ,D0 , C0

Comment

ขอบคุณครับ ได้วิธีการส่องแล้ว แต่ตัวไหน คล็อกได้ไกลกว่ากันอะครับ สำหรับ e6600 ที่ผมได้มามันเป็นตัว SL9ZL มันทนไฟที่เท่าไรครับ มือใหม่ไม่เข้าใจในตารางอธิบายหน่อยนะครับ

Comment

E2160ซื้อมาของดีซะงั้นดวงจริงๆครับไม่ได้ส่องก่อนซื้อด้วยนะเนี้ย

Comment

ความรู้ๆ

ตอนนั้นไปส่องE2140ไม่มี แบบG0เลย เลยจำใจเอาแบบเก่ามา

ขอบคุณมากนะคับ

Comment

Originally posted by zman View Post
              อูวว์ ตูซื้อของดีให้ชาวบ้านนี่หว่า
              เป็นผมคิดว่า SLA8Z จะ ดีกว่าครับ ทนความร้อนได้เยอะกว่าลากได้ไกลว่า

ส่วนตัวของผม เป็น E4500 SLA95 ลากไป 3.0 375*8 สบายๆ กับอากาศและซิงก์เดิมๆ คับ
              บอร์ด P5K-E ไม่ได้โม

Comment

2140 step ใหม่คือ M0 ซึ่งเท่าที่ผมเจอมา สุ่ม week รุ้สึกจะใกล้เคียงกับ step เก่าเลย

Comment

Working...
                X