Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาเเล็คซี่ 7900 จีเอส ตัวเวอร์ชั่นใหม่นะครับ ที่กล่องสีดำเเล้วซิ้งตัวใหญ่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาเเล็คซี่ 7900 จีเอส ตัวเวอร์ชั่นใหม่นะครับ ที่กล่องสีดำเเล้วซิ้งตัวใหญ่

อยากทราบว่า กาเเล็คซี่ 7900 จีเอส ตัวเวอร์ชั่นใหม่นะครับ ที่กล่องสีดำเเล้วซิ้งตัวใหญ่

เเล้วพอตร์ข้างหลังเป็น hdmi เลย ถ้าเอามาดูหนัง ไม่เล่นเกมเลย จะดีกว่า 1950 gt ที่

ผมใช้อยู่หรือเปล่าว หรือใครมีรายละเอียดหรือลิ้งตัวนี้ช่วยด้วยครับ คือชอบตรงที่มันมีพอตร์

hdmi มาเลยเเต่ไม่ชอบตรงไม่ใช่ ati นั่นเเละ ได้โปรดขอความกระจ่างด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าจะดูหนังผมว่า ati ดีกว่าครับ ภาพมันจะคมชัดและสีสดกว่า ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ถ้าจะดูหนังผมว่า ati ดีกว่าครับ ภาพมันจะคมชัดและสีสดกว่า ครับ
      เห็นด้วยครับ

Comment

เอามาดูหนัง ใช้ตัวเดิมดีกว่าคับ

Comment

เห็นด้วยครับ

Comment

เหนด้วยอีกคนคับท่าน

Comment

ช่าย ati ต้องดูหนัง ตัดต่อกราฟฟิค

Comment

Spark HD 2600Pro Xtreme 256Mb DDR3 ก็มี Port HDMI ในตัวนิครับ แต่มันไม่ค่อยแรง

Comment

ตัวเดิมชัวกว่า ครับ

Comment

1950gt ดีกว่าครับ

Comment

Working...
                    X