Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังด้านหน้าเครื่องไม่มีเสียงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังด้านหน้าเครื่องไม่มีเสียงครับ

ไม่ทราบเกิดจากรัยอ่ะคับ ช่วย เวลาเปิดเพลงบ้านแตกพ่อก็บ่น หูฟังก็ดันมะดังซะงั้น T_T"

เปิดเคส ดูข้างในว่าได้ต่อไว้อยู่หรือป่าว

Comment

รื้อสายดูก็ต่อหมดทุกสายครับ น่าจะเป็นหลังลงวิสต้า แต่มันก็ไม่น่าจะเกี่ยว

Comment

เปิดฟังชันใน bios ด้วย ถ้าตั้งเป็น auto ให้เป็น enable

มันจะชื่อ adio front อะไรประมาณเนี้ย

Comment

font panel ปรับจาก hddอะรัยซักอย่างเป็น c97 เสียงดังแล่ว ตอนแรกไม่กล้าปรับเพราะไม่รู้คืออารย
          ตอนลงxpก็ดัง ไม่เข้าจัยทำมัยลงวิสต้าต้องไปเซ็ทไบออสใหม่ ขอบคุณน่ะครับ

อีกเรื่องตอนนี้จะลงxpแต่มันไมเห็นฮาร์ดิสก์ลูกเก่า แต่กับวิสต้าไม่มีปัญหาครับ แง็งเลย

Comment

Working...
          X