Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้เล่น Commando อยู่อยากเปลี่ยนเป็น P35-DS4 จาดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้เล่น Commando อยู่อยากเปลี่ยนเป็น P35-DS4 จาดีไหมครับ

ช่วยแนะนำทีนะ เห็น P35 มันมาใหม่จะดีกว่า หมีคอมมานโดไหมครับ เห้นเจ้า P35-DS4 มี ตัว Silent Pipe ด้วย
    Last edited by PArt; 19 Aug 2007, 17:44:27.

น้องหมีก้อดีแล้วนิครับ
    Last edited by Feriuz; 19 Aug 2007, 17:29:37.

Comment

ไม่ควรจะเปลี่ยนเลยครับ
      ผมระเบิดธง!!!!

Comment

ไม่คุ้ม

Comment

ไม่เล่นBlizไปเลยล่ะท่าน

Comment

ดีครับเปลี่ยนเลยครับ แล้วเอา พี่หมีมาขายให้ผมนะ อิอิอิ (ล้อเล่นนะท่าน)

Comment

น้องหมีแจ๋วสุดๆแล้วจ๊ะ

Comment

Working...
              X