Announcement

Collapse
No announcement yet.

TV box tuner ของ Dtech นี่เครมสินค้าที่ร้านไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TV box tuner ของ Dtech นี่เครมสินค้าที่ร้านไหนครับ

อยู่หาดใหญ่ครับ
    ซื้อจาก IT market มาแล้ว เปิดไปได้หน่อยก็ดับเงียบสนิทเลย

ต้องการเครมครับ สอบถามจากคนที่ขายให้ผมแล้วแต่ยังไม่มีการตอบ

สัปดาห์หน้าจะขึ้น กทม ครับ จะเอาไปเครมด้วย รบกวนครับว่าเครมได้ที่ร้านไหนครับ

สำหรับสินค้าของ Dtech ผมเคยเคลมที่พันทิพย์ครับ เป็นศูนย์เคลมของ Dtech เอง ขึ้นทางบันไดเวียน จากชั้น 5
    ถ้าขึ้นไม่ถูกให้ขึ้นไปที่ชั้น 5 ตรง IT City ก่อน (แต่ไม่เข้าไป) แล้วเลี้ยวซ้ายไปตามทางเดินขนานกับ IT City ก็จะเห็นบันไดเวียน เดินขึ้นไป ก็จะเห็นป้ายศูนย์บริการของ Dtech ครับ ส่วนหน้าร้านของ Dtech อยู่ชั้น 3 (ถ้าจำไม่ผิด) แต่เป็นโซนด้านหน้า คืออยู่เหนือหัวด้านที่ขาย fast food ครับ ส่วนที่อื่นไม่ทราบ คงต้องรอท่านอื่นมาแนะนำแล้วกัน

Comment

ขอบคุณครับ
      เสาร์นี้จะไปครับ

Comment

Working...
      X