Announcement

Collapse
No announcement yet.

msn+jetAudio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msn+jetAudio

ไม่รู้ว่ารู้กันหรือยัง
    ถ้ารู้แล้วก็.......

คือว่าพอดีโหลด JetAudio version 7.0.3xxx
    มาลอง
    แล้วมันมีหัวข้อ messager ลองเลือกดูมันก็เป็นอย่างภาพครับ
    คือแสดงชื่อเพลงแบบ winamp, wmp

อิๆ สำหรับใครที่หลงไหล Jet อย่างผม ถ้ายังไม่รู้น่าจะชอบใจ
    โชว์เพลงได้แล้วหลังจากหา ปรั๊กอินซะนาน ในทีุ่สด
    Last edited by zild; 20 Aug 2007, 10:19:51.

ดีเลยครับ

Comment

ยังเล่น version 6 อยู่เลยแฮะ ไม่มีเมนูนี้....

Comment

KM Player ก็มีครับ ฟังค์ชั่นเยอะทีเดียว เล่นไม่หมด ตัวแค่เนี๊ยยยยย

Comment

ขอบคุณครับ พึ่งสังเกตนี้แหล่ะครับ

Comment

มีตั้งแต่ ver 7 ขึ้นไป แต่ V7 ใช้ 4font EQ ไม่ได้ ผมเลยใช้ 6

Comment

Working...
            X