Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gothic 3 มาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gothic 3 มาแล้วครับ

Gothic 3 มีขายแล้วนะครับ ที่พันทิพย์ (รอแผ่นแท้ไม่ไหว)

64 3000+ แรม 1Gb 6600GT
    ยังมีหน่วงบ่อยๆ กระตุก ค้าง เป็นพักๆ (800X600 ยังมีหน่วง)
    เศร้ามากมาย รอมาตั้งน้านนาน
    นึกว่าจะลื่นกว่า Oblivion เฮ้อ

วันนี้ไปเดิน ฟิวเจอร์รังสิตมายังไร้วี่แวว

Comment

Athlon 3500+ Ram2G X1800XL ยังเอามะอยู๋เลยท่าน T T

Comment

.......

สมพร3000+
        แรม512*2/533
        การ์ด MSI7600GT256MBddr3
        1024x768 เล่นลื่นป่าวอ่ะ ท่าน

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
          สมพร3000+
          แรม512*2/533
          การ์ด MSI7600GT256MBddr3
          1024x768 เล่นลื่นป่าวอ่ะ ท่าน

กำ ข้างบนโพสไวกว่า รู้คำตอบละ T^T

Comment

NeverWinter Nights 2 อีกเกม เริ่มเปิดให้จองแล้วที่ร้าน Zest
            อันนั้นยิ่งกว่า คงไม่ต้องหวัง ถ้าไม่ยอมอัพเกรดเครื่อง ฮือๆ
            เกมสมัยนี้ (พาจน)

Comment

เกมนี้กินเครื่องมากครับ
              เคยดูมา Cpu 3Ghz
              Ram 1Gb แนะนำ 2Gb
              การืดจอ นี่ต้อง ท้อปๆเลย หมายความว่าต้องปรับความละเอียดกลางๆด้วยนะ พอศัตรูมาเยอะก็ตุก

Comment

น่าเล่นจัง แต่คงหระตุกแน่ๆเลย

Comment

กำลังเล่นอยู่เลยครับ ใช้ Pentium D 830 แรม 1 กิ๊ก 6600GT (1440*900) เหมือนกัน มีหน่วงนิดหน่อย กระตุกบ้างเล็กน้อย แต่ลองปรับทุกอย่างสุดๆสิครับ หน่วงเพิ่มขึ้น แต่กระตุกเท่าเดิม ภาพสวยขึ้นอีกเยอะ แต่เล่นจริงก็ปรับเป็น กลางๆ ก็โอเคครับ แต่ถามความเห็นหน่อยว่า Oblivion กับ GothicIII นี่ คุณว่าภาพใครสวยกว่ากัน

Comment

หุหุ เห็นในบิท เกือบ2อาทิตย์ละครับ

แต่ไม่โหลด สเปกไม่ไหว - -

Comment

Originally posted by nomzel View Post
                      กำลังเล่นอยู่เลยครับ ใช้ Pentium D 830 แรม 1 กิ๊ก 6600GT (1440*900) เหมือนกัน มีหน่วงนิดหน่อย กระตุกบ้างเล็กน้อย แต่ลองปรับทุกอย่างสุดๆสิครับ หน่วงเพิ่มขึ้น แต่กระตุกเท่าเดิม ภาพสวยขึ้นอีกเยอะ แต่เล่นจริงก็ปรับเป็น กลางๆ ก็โอเคครับ แต่ถามความเห็นหน่อยว่า Oblivion กับ GothicIII นี่ คุณว่าภาพใครสวยกว่ากัน
                      ผมว่า Oblivion สวยกว่ามั้งครับ
                      และดูท่าทางจะไม่สามารถล้ม Oblivion ได้ตามที่เว็บบอร์ดต่างๆพูดกัน

-------------
                      ผมไปอ่านบอร์ด Game spot มีคนใช้ 7950GX2 แรม ocz 900mhz 2Gb ยังปรับสุดไม่ได้เลย
                      บัคเยอะมากๆด้วย

Comment

ลองเล่นดูแล้วครับ ใช้ E6600 กับ XFX 7950GT Extreme แรม G.skill 1G /800 เเองนะ ปรับสุดๆเลยครับ ผมว่าก้ลื่นนะ แต่จะหน่วงๆตอนโหลดนิดนึงเท่านั้นเอง รอ นาทีกว่าๆ ของผมไม่ได้ OC นะครับ พื้นๆเลย ภาพสวยดีครับ เวลาชักดาบ ดื่มเลือด กดฟัน ก็ปรกติครับ วิ่งหนีศัตรูก้ลื่นดีครับไม่มีค้างหรือกระตุกเลยครับ มันจะหน่วงตอนโหลดอ่ะครับ ลองเล่นไปสัก 20 นาที แล้ว

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                          วันนี้ไปเดิน ฟิวเจอร์รังสิตมายังไร้วี่แวว

เหอะๆ ไม่ไหวครับ ซื้อแผ่นที่นี่ แผ่นมาช้ามากกก

Comment

เพิ่มเติมนะ ผมว่าภาพมีเอกลักษณ์คนละแบบ บางฉากในป่านี่ผมว่าดีกว่า oblivion เยอะเลย แต่เรื่องแผนที่กับการทำเควสนี้ สู้ oblivion ไม่ได้เลย หลงทางตลอดเคยเจอถ้ำแบบว่าอยู่กันเป็นหมู่บ้านเลย พอไปหาอีกทีนี่หลง ทั้งๆที่ดูแผนที่แล้วว่าอยู่ตรงนี้ หาไม่เจอ เรียกได้ว่า ใครเล่นเกมส์นี้นี่หลงเป็นเรื่องปกติแน่นอน ว่าแล้วขอตัวไปหลงก่อนนะเพิ่งเล่นไปได้ไม่ถึงไหนเลย

Comment

Working...
                            X