Announcement

Collapse
No announcement yet.

power color hd2600xt ddr4 กับ xfx 8600gt xxx เลือกไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power color hd2600xt ddr4 กับ xfx 8600gt xxx เลือกไรดีครับ

จะเอาไว้ใช้แทน x300se ที่กำลังจะไปไหนไม่ได้ ส่วนมากใช้ เล่นเกมส์ เห็นราคา แตกต่างกันประมาณ 200 บาท ว่าจะเอามา oc เล่นด้วย เลือกไรดีครับ ใส่กับ m2n-e

แล้วแต่ชอบครับ

http://enthusiast.hardocp.com/articl...50aHVzaWFzdA==

Comment

ถ้าดูหนัง นะตัวนี้ hd2600xt ddr4 แนะนำ เลยครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        แล้วแต่ชอบครับ

http://enthusiast.hardocp.com/articl...50aHVzaWFzdA==
        ชอบทั้ง สองตัวเลยครับ เลยเลือกไม่ถูก เอาแบบ คุ้มสุดน่ะครับ

Comment

ถ้าเน้นเล่นเกมเลือก 8600GT ถ้าเน้นดูหนังเลือก 2600XT ddr3 ก้อพอ ผมว่ารุ่น ddr4 ไม่คุ้มเท่าไร

Comment

ผมเลือก 8600 gt ครับ ส่วนใหญ่เครื่องผมเอาไว้อัดครับ หุๆ เกมไม่ค่อยได้เล่นครับ

Comment

Originally posted by tummut2001 View Post
              ชอบทั้ง สองตัวเลยครับ เลยเลือกไม่ถูก เอาแบบ คุ้มสุดน่ะครับ
              ท่านลองดูล่ะกันครับ ว่าส่วนใหญ่ท่านเล่นเกมส์ไหน หรือ เกมส์แนวไหนเป็นหลักครับ แล้วค่อยเลือกการ์ดครับ

คุ้มไม่คุ้มอยู่ที่ท่านจะใช้ครับ

7300GT เล่นทุกวันๆ ละหลาย ชม. แค่นี้ก็คุ้มได้ครับ

ส่วนตัวผมแนะนำ 8600 ครับ ส่วนใหญ่จะให้ FPS มากกว่า 2600 ครับ

Comment

8600GT ดูหนังได้ดีเท่า X2600XT นะครับ ขอเสริม

Comment

เน้นแรงคงต้องให้เจ้า GF8600GT XXX ครับ มันอัด core/mem มาซะขนาดนั้น

แต่เน้นสวยงาม ต้อง HD2600XT ครับ
                  เหนือกว่าด้วยรายละเอียด หุหุ
                  เทียบด้วย Lost Planet

GF8600GT เล่นแบบเดิมหน้าฆ่ามัน เจอ arid เชือด arid เจอโจรก็เชือดโจร เจอ VS ก็เชือด VS วิ่งะด ลุยไม่เลี้ยง รอบข้างช่างมัน เราสนแต่ศัตรู
                  HD2600XT ดื่มด่ำกับธรรมชาติอันสวยงาม ค่อยๆเดินชมนกชม arid น้อยๆ น่ารักๆเช่น ไอ้ตาเขียวเป็นต้น
                  Last edited by digimontamer; 23 Aug 2007, 23:24:18.

Comment

HD2600XT GDDR4 เจ้า จะไปสอยอีกไม่กี่วัน(ราคาลงแล้วน๊ะจ๊ะ)

Comment

8600gt ครับ

Comment

Working...
                      X