Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ single หรือ Double ดี (VGA Card)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ single หรือ Double ดี (VGA Card)

มีงบไว้ซื้อ VGA ประมาณ 12000 bath เอาไว้เล่นเกม
    ช่วยแนะนำทีครับว่า น่าจะเล่น 8800gts 320MB ตัวเดียว หรือจะเป็น 8600GT 2 ตัวดีหรือเป็น 7900 gs 2 ตัว ดี ช่วย comment แรงๆเลยครับ ว่า 1 ใน 3 แบบนี้ แบบไหนดีกว่ากัน

8800gts 320MB สถานเดียวครับ เพราะ ปัจจุบันเกมส์ที่รองรับ SLI จริงๆ ยังไม่มีเลยครับ

ใบเดียวลื่นๆไปเลยดีกว่าครับ

Comment

เห็นด้วยกับท่านGearhead อย่างยิ่งเลยครับ ตัวเดียว กินไฟตัวเดียวไปเลยถ้าชั่วโมงนี้ 8800gts 320MB เลยครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

8800GTS 320MB ครับ

ผมไม่เคยเห็น SLI ตัวไหนคุ้มกว่าตัวใหญ่ที่ราคาเท่ากันเลยนะครับ

ความจริงแรงที่สุดนะ ท่านซื้อ 8800GTS ให้ผมแล้วเอา 7900gs ผมไปครับ แรงสุดแน่ๆ (คอมผมนะ)

Comment

SLI ตอนนี้เห็น ประสิทธิภาพมันดีขึ้นอย่างมากก็ราวๆ 50% เองนี่ครับ ซื้อใบเดียวไปดีกว่า

Comment

8800 ครับ

Comment

Working...
              X