Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้vistaแล้วเล่นCabal มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้vistaแล้วเล่นCabal มีปัญหา

ผมลง Vista ครับแล้วเล่นเกมส์โยกังไม่มีปัญหา แต่พอมาเล่นCabal แล้วการแสดงผลจะออกมืดๆครับ การไล่สีและแสง ดูแล้วมานมืดๆครับ เบลอๆ การลงไดร์เวอร์ของการ์ดจอที่แถมมมากับแผ่นมันเป็นของ winxp ทำให้ลงไม่ได้ครับผมเลยไปโหลดที่เวป nvidia มาครับ ตัวนี้ครับ
    96.85_forceware_winvista_x86_international_whql ครับเป็น32บิทที่ผมใช้อยู่ แต่เวลาลงมีปัญหาขึ้นแบบนี้ครับ

แล้วเข้าไปเซตที่ Control panal ครับ

การแสงสีก้ไม่แสดงครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับผมอยากเล่นตาบาลครับ

อ้าวใช้การ์ดจอ อะไรอ่ะ ครับ รุ่นอะไร อ่ะ

Comment

Working...
    X