Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกม 2 เกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกม 2 เกม

1. ใครเล่น LOST PANETผ่านแล้วช่วยบอกทีว่าด่านไอ้หนอนนรกนี้ ผ่านยังงไครับ มันชอบแดกผมอยู่เลื่อย
    ยิงก็ไม่ตาย ช่วยส่งมันลงนรกที ( Misson 3 ครับ)
    2.ใครมี PATCH ของ PES6 บ้างครับ ขอเป็นของใหม่นะครับ จะขอบคุณมั๊กๆๆ

ยิงที่ตาสีเขียวรอบตัว 8
    แล้วก็ยิงที่หัว 4
    แล้วก็ที่หัว 1

***SoRRy KRaF - บอกผิดด่าน ที่บอกนี้มันด่านกรีนอาย เหอๆๆ เบลอๆยังไม่ได้นอน***
    Last edited by iLLuSioNEx; 21 Aug 2007, 16:13:43.

Comment

โกง อมตะ แล้วยืนสอย มันเลยครับ ถ้าโดนงาม ก็ยังอยู่ในท้อง ทำไรไม่ได้ ๕๕๕

**วิ่งหนี ยาวเลยครับไปจนถึงตึกอีกฝั่งนึงเลยก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
        โกง อมตะ แล้วยืนสอย มันเลยครับ ถ้าโดนงาม ก็ยังอยู่ในท้อง ทำไรไม่ได้ ๕๕๕

**วิ่งหนี ยาวเลยครับไปจนถึงตึกอีกฝั่งนึงเลยก็ได้ครับ
        ขอบคุณครับ ...ติดด่านใหนอีกจะถามใหม่ครับ

Comment

Working...
        X