Announcement

Collapse
No announcement yet.

สินค้าของ D-Link เคลมที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สินค้าของ D-Link เคลมที่ไหนครับ

สินค้าของ D-Link เคลมที่ไหนได้มั่งครับ

แล้วถ้ามันเสียแบบไม่ชัดเจนเช่น Wi-Fi หลุดบ่อยไรงี้เค้าจะรับมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

อยากรุ้ด้วยคน เราก้ซื้อที่ data-it ขี้เกียจเครมผ่านdata-it

ศูนย์ใหญ่ d-link มันอยุ่ตรงไหน ใครเป็นตัวแทนจำหน่าย

Comment

มาดันครับ รอพี่ๆ มาตอบ -*-

Comment

ซื้อที่ใหนหรอครับ ที่ HWH น่าจะได้นะ ลองถามเค้าดู

Comment

ผมไปเคลมร้านที่ซื้อนั่นแหละ เด๋วมันก้อส่ง 0 เอง

Comment

Working...
          X